Pobl
- Ysgol Pensaernïaeth Cymru
- Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Busnes Caerdydd
- Yr Ysgol Cemeg
- Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
- Ysgol Deintyddiaeth
- Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Yr Ysgol Peirianneg
- Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
- Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Yr Ysgol Mathemateg
- Yr Ysgol Meddygaeth
- Ysgol Ieithoedd Modern
- Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
- Yr Ysgol Ffiseg a Seryddiaeth
- Yr Ysgol Seicoleg
- Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
- Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Ysgol y Gymraeg
Canlyniadau hidlo
Myfyriwr ymchwil
Arddangoswr Graddedig
Rheolwr Addysg
Cydymaith Ymchwil
Learning Technology Manager
Tiwtor Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Cydymaith Addysgu
Myfyriwr ymchwil
Arddangoswr Graddedig
Athro
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Myfyriwr ymchwil
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Athro mewn Hanes a Chrefydd yr Henfyd
Myfyriwr PhD
Tiwtor Graddedig
- Ysgol Academaidd: Ysgol Pensaernïaeth Cymru
- Ysgol Academaidd: Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Ysgol Academaidd: Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
1-20 o 1208 canlyniadau chwilio Mx Martyna Wezyk
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Miss Rachel Sellick
Myfyriwr ymchwil
Ysgol y Biowyddorau
Miss Ffion Boxall
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Eliska Zidova
Rheolwr Addysg
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Mr Jamie Wood
Cydymaith Ymchwil
Ysgol y Biowyddorau
Ms Rebecca Ferriday
Learning Technology Manager
Ysgol y Biowyddorau
Ms Lucia Cowen
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Miss Holly Tyroll
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Anne-Marie Gay
Cydymaith Addysgu
Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
Mr Lei Chen
Myfyriwr ymchwil
Ysgol Pensaernïaeth Cymru
Holly Hulme
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Mr Daniel Behrens
Athro
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Ms Kubra Aksu
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Meredith Hood
Arddangoswr Graddedig
Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
Mr Alexander Battey
Myfyriwr ymchwil
Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
Miss Ella Reed
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Ms Athena Zitti
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Yr Athro Kate Gilliver
Athro mewn Hanes a Chrefydd yr Henfyd
Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
- Goruchwyliwr ôl-raddedig