Pobl
- Ysgol Pensaernïaeth Cymru
- Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Busnes Caerdydd
- Yr Ysgol Cemeg
- Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
- Ysgol Deintyddiaeth
- Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Yr Ysgol Peirianneg
- Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
- Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Yr Ysgol Mathemateg
- Yr Ysgol Meddygaeth
- Ysgol Ieithoedd Modern
- Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
- Yr Ysgol Ffiseg a Seryddiaeth
- Yr Ysgol Seicoleg
- Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
- Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Ysgol y Gymraeg
Canlyniadau hidlo
Tiwtor Graddedig
Tiwtor Graddedig
Myfyriwr ymchwil
Myfyriwr ymchwil
Athro
Professor / Sêr Cymru Research Chair in Neurobiology
Darllenydd
Swyddog Prosiect
Cydymaith Ymchwil
Darlithydd mewn Hanes Canoloesol
Arddangoswr Graddedig
Cyfarwyddwr Dysgu ac Addysgu
Swyddog Gweithredol
Swyddog Gweinyddol
Myfyriwr ymchwil
Athro/Darlithydd
Athro Emeritws
Uwch Swyddog Llywodraethu Rhaglen
Uwch Ddarlithydd mewn Gwleidyddiaeth a Dylunio
- Ysgol Academaidd: Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Academaidd: Ysgol Deintyddiaeth
- Ysgol Academaidd: Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol Academaidd: Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol Academaidd: Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
- Ysgol Academaidd: Ysgol y Gymraeg
1-20 o 1440 canlyniadau chwilio Mx Martyna Wezyk
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Ms Dilara Yaratgan
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Nilsu Erkul
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Mr Alexander Battey
Myfyriwr ymchwil
Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
Dr Duo Zhang
Myfyriwr ymchwil
Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
Miss Catherine Hopkins
Athro
Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Siaradwr Cymraeg
Yr Athro Alun Davies
Professor / Sêr Cymru Research Chair in Neurobiology
Ysgol y Biowyddorau
Dr Benjamin Bax
Darllenydd
Ysgol y Biowyddorau
Thomas Hicks
Swyddog Prosiect
Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
Gwendoline Maurer
Cydymaith Ymchwil
Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
Dr Andrew Buck
Darlithydd mewn Hanes Canoloesol
Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Stephanie Buller
Arddangoswr Graddedig
Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
Yr Athro Andrew Kerr
Cyfarwyddwr Dysgu ac Addysgu
Athro Petroleg
Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Rebecca Bryant
Swyddog Gweithredol
Ysgol y Gymraeg
- Siaradwr Cymraeg
Bryony Rickard
Swyddog Gweinyddol
Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
India Bingham
Myfyriwr ymchwil
Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
Dr Nur Izzati Aziz
Athro/Darlithydd
Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
Yr Athro Syr Martin Evans
Athro Emeritws
Ysgol y Biowyddorau
Laura Sinclair
Uwch Swyddog Llywodraethu Rhaglen
Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
Dr Günter Gassner
Uwch Ddarlithydd mewn Gwleidyddiaeth a Dylunio
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Goruchwyliwr ôl-raddedig