Pobl
- Ysgol Pensaernïaeth Cymru
- Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Busnes Caerdydd
- Yr Ysgol Cemeg
- Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
- Ysgol Deintyddiaeth
- Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Yr Ysgol Peirianneg
- Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
- Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Yr Ysgol Mathemateg
- Yr Ysgol Meddygaeth
- Ysgol Ieithoedd Modern
- Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
- Yr Ysgol Ffiseg a Seryddiaeth
- Yr Ysgol Seicoleg
- Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
- Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Ysgol y Gymraeg
Canlyniadau hidlo
Athro/Darlithydd
Arddangoswr Graddedig
Rheolwr Addysg
Learning Technology Manager
Athro Gwadd er Anrhydedd
Arddangoswr Graddedig
Cydymaith Ymchwil
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Cynghorydd Gyrfaoedd
Arddangoswr Graddedig
Tiwtor y Gyfraith
Athro
Tiwtor Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Athro, Dirprwy Bennaeth yr Ysgol
Athro
Arddangoswr Graddedig
- Ysgol Academaidd: Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Academaidd: Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Peirianneg
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol Academaidd: Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol Academaidd: Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Mathemateg
1-20 o 1854 canlyniadau chwilio Mx Martyna Wezyk
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Dr Nur Izzati Aziz
Athro/Darlithydd
Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
Miss Ffion Boxall
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Eliska Zidova
Rheolwr Addysg
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Ms Rebecca Ferriday
Learning Technology Manager
Ysgol y Biowyddorau
Geraint Lewis
Athro Gwadd er Anrhydedd
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Stephanie Buller
Arddangoswr Graddedig
Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
Mr David Walton
Cydymaith Ymchwil
Yr Ysgol Peirianneg
Mr Louis Barber
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Mr Shahram Sharifi
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Mrs Helen McNally
Cynghorydd Gyrfaoedd
Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
Mr Lucas Yuan
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Mrs Jemma Cox
Tiwtor y Gyfraith
Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
Mr Daniel Behrens
Athro
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Ms Dilara Yaratgan
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Miss Tianyi Cui
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Miss Rujing Lei
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Yr Athro Alan Kwan
Athro, Dirprwy Bennaeth yr Ysgol
Yr Ysgol Peirianneg
Miss Catherine Hopkins
Athro
Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Siaradwr Cymraeg