Pobl
- Ysgol Pensaernïaeth Cymru
- Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Busnes Caerdydd
- Yr Ysgol Cemeg
- Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
- Ysgol Deintyddiaeth
- Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Yr Ysgol Peirianneg
- Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
- Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Yr Ysgol Mathemateg
- Yr Ysgol Meddygaeth
- Ysgol Ieithoedd Modern
- Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
- Yr Ysgol Ffiseg a Seryddiaeth
- Yr Ysgol Seicoleg
- Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
- Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Ysgol y Gymraeg
Canlyniadau hidlo
Myfyriwr ymchwil
Cydymaith Ymchwil
Tiwtor Graddedig
Rheolwr Addysg
Arddangoswr Graddedig
Research Associate
Darlithydd
Darlithydd
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Tiwtor Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Myfyriwr PhD
Athro Gwadd er Anrhydedd
Myfyriwr ymchwil
Cydymaith Ymchwil
Arddangoswr Graddedig
- Ysgol Academaidd: Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Academaidd: Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Peirianneg
- Ysgol Academaidd: Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
- Ysgol Academaidd: Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol Academaidd: Ysgol Ieithoedd Modern
1-20 o 1648 canlyniadau chwilio Mx Martyna Wezyk
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Miss Rachel Sellick
Myfyriwr ymchwil
Ysgol y Biowyddorau
Mr Jamie Wood
Cydymaith Ymchwil
Ysgol y Biowyddorau
Ms Lucia Cowen
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Eliska Zidova
Rheolwr Addysg
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Miss Holly Tyroll
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Mrs Natalia Sawicka
Research Associate
Ysgol y Biowyddorau
Mr Andrew Santos
Darlithydd
Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
Mrs Charlotte Hodges
Darlithydd
Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
Holly Hulme
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Ms Kubra Aksu
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Mr Lucas Yuan
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Ms Lele Bao
Tiwtor Graddedig
Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
Miss Ella Reed
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Ms Athena Zitti
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Mr Alexander Carr
Myfyriwr PhD
Ysgol y Biowyddorau
Geraint Lewis
Athro Gwadd er Anrhydedd
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig