Pobl
- Ysgol Pensaernïaeth Cymru
- Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Busnes Caerdydd
- Yr Ysgol Cemeg
- Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
- Ysgol Deintyddiaeth
- Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Yr Ysgol Peirianneg
- Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
- Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Yr Ysgol Mathemateg
- Yr Ysgol Meddygaeth
- Ysgol Ieithoedd Modern
- Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
- Yr Ysgol Ffiseg a Seryddiaeth
- Yr Ysgol Seicoleg
- Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
- Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Ysgol y Gymraeg
Canlyniadau hidlo
Asisstant Gweinyddol
Uwch Dechnegydd a Swyddog Cymynrodd
Myfyriwr ymchwil
Myfyriwr ymchwil
Myfyriwr ymchwil
Uwch Dechnegydd
Darllenydd
Uwch Ddarlithydd
Myfyriwr ymchwil
Senior Electron Microbeam Specialist
Technegydd Geomicrobioleg-Geocemeg
Myfyriwr ymchwil
Cydymaith Ymchwil
Uwch Dechnegydd
Technician
Myfyriwr ymchwil
Rheolwr Technegol
Distinguished Research Professor
Darlithydd mewn Daearyddiaeth Economaidd
- Ysgol Academaidd: Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Academaidd: Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
61-80 o 709 canlyniadau chwilio Miss Jessica Duke
Myfyriwr ymchwil
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Suzanne Cole
Asisstant Gweinyddol
Ysgol y Biowyddorau
Bethan Moses
Uwch Dechnegydd a Swyddog Cymynrodd
Ysgol y Biowyddorau
Miss Sara De Caroli
Myfyriwr ymchwil
Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
Dr Chenhang Lyu
Myfyriwr ymchwil
Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
Mr Charles Routleff
Myfyriwr ymchwil
Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
Chloe Farrington
Uwch Dechnegydd
Ysgol y Biowyddorau
Dr Nick Kent
Darllenydd
Ysgol y Biowyddorau
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Henrik Sass
Uwch Ddarlithydd
Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
Mr Sven Hoehn
Myfyriwr ymchwil
Ysgol y Biowyddorau
Dr Duncan Muir
Senior Electron Microbeam Specialist
Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
Mrs Xiaohong Tang
Technegydd Geomicrobioleg-Geocemeg
Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
Dr Neil Cook
Myfyriwr ymchwil
Ysgol y Biowyddorau
Mrs Alicia Campbell
Cydymaith Ymchwil
Ysgol y Biowyddorau
Mrs Hazel Richards
Uwch Dechnegydd
Ysgol y Biowyddorau
Miss Joanne Kilby
Technician
Ysgol y Biowyddorau
Sharon Ball
Myfyriwr ymchwil
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Ms Lindsey Owen
Rheolwr Technegol
Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
Yr Athro Ian Hall
Distinguished Research Professor
Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Sylwebydd y cyfryngaua