Pobl
- Ysgol Pensaernïaeth Cymru
- Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Busnes Caerdydd
- Yr Ysgol Cemeg
- Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
- Ysgol Deintyddiaeth
- Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Yr Ysgol Peirianneg
- Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
- Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Yr Ysgol Mathemateg
- Yr Ysgol Meddygaeth
- Ysgol Ieithoedd Modern
- Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
- Yr Ysgol Ffiseg a Seryddiaeth
- Yr Ysgol Seicoleg
- Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
- Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Ysgol y Gymraeg
Canlyniadau hidlo
Darllenydd mewn Trafnidiaeth a Dadansoddi Dewis Cymhwysol
Uwch Ddarlithydd
Darllenydd
Cynorthwy-ydd Gweinyddol
Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol
Myfyriwr Ymchwil
Tiwtor Graddedig
Myfyriwr ymchwil
Uwch Dechnegydd
Tiwtor Graddedig
Tiwtor Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Myfyriwr ymchwil
Athro Gwadd er Anrhydedd
Tiwtor Graddedig
Cymrawd Ymchwil Anrhydeddus
Honorary Professor
Athro Emeritws
Tiwtor Graddedig
- Ysgol Academaidd: Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Seicoleg
- Ysgol Academaidd: Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
1-20 o 1294 canlyniadau chwilio Kar Man Au
Cynorthwy-ydd Ymchwil, CASCADE
Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
Dr Dimitris Potoglou
Darllenydd mewn Trafnidiaeth a Dadansoddi Dewis Cymhwysol
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
- Sylwebydd y cyfryngaua
Dr Marco Palombo
Uwch Ddarlithydd
Yr Ysgol Seicoleg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Benjamin Bax
Darllenydd
Ysgol y Biowyddorau
Miss Rebecca Jones
Cynorthwy-ydd Gweinyddol
Yr Ysgol Seicoleg
Mr Ryan Beckerleg
Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol
Yr Ysgol Seicoleg
Aysenur Bas
Myfyriwr Ymchwil
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Fabiana D'Ascenzo
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Miss Rachel Sellick
Myfyriwr ymchwil
Ysgol y Biowyddorau
Mrs Fangli Chen
Uwch Dechnegydd
Ysgol y Biowyddorau
Mr Wang Chun
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Ms Lucia Cowen
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Miss Holly Tyroll
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Xinyi Yu
Myfyriwr ymchwil
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Yr Athro Colette McAuley
Athro Gwadd er Anrhydedd
Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
Yan Tai
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Seicoleg
Dr Laurent Milesi
Cymrawd Ymchwil Anrhydeddus
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Professor Paul Goldman
Honorary Professor
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Yr Athro Sally Power
Athro Emeritws
Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Sylwebydd y cyfryngaua