Pobl
- Ysgol Pensaernïaeth Cymru
- Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Busnes Caerdydd
- Yr Ysgol Cemeg
- Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
- Ysgol Deintyddiaeth
- Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Yr Ysgol Peirianneg
- Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
- Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Yr Ysgol Mathemateg
- Yr Ysgol Meddygaeth
- Ysgol Ieithoedd Modern
- Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
- Yr Ysgol Ffiseg a Seryddiaeth
- Yr Ysgol Seicoleg
- Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
- Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Ysgol y Gymraeg
Canlyniadau hidlo
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Cydymaith Ymchwil
Myfyriwr Ymchwil Ôl-raddedig
Cydymaith Addysgu
Tiwtor Graddedig
Lecturer (Anatomy Demonstrator)
Tiwtor Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Uwch Technegydd Ymchwil Labordy
Teaching Associate
Teaching Associate
Darlithydd mewn Cynllunio a Datblygu Trefol
Arddangoswr Graddedig
Deon Ymchwil yn y Coleg Celfyddydau, y Dyniaethau a'r Gwyddorau Cymdeithasol, Athro Daearyddiaeth Economaidd
Arddangoswr Graddedig
Tiwtor Graddedig
Tiwtor Graddedig
- Ysgol Academaidd: Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol Academaidd: Ysgol Ieithoedd Modern
- Ysgol Academaidd: Ysgol y Gymraeg
81-100 o 796 canlyniadau chwilio Mr Robert Mitchell
Cynorthwy-ydd Ymchwil
Ysgol y Biowyddorau
Miss Sian Gardiner
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Miss Taqwa Abusalem
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Emily O'Rourke
Cydymaith Ymchwil
Ysgol y Biowyddorau
Lujien Dribika
Myfyriwr Ymchwil Ôl-raddedig
Ysgol y Biowyddorau
Mr Alexander Incledion
Cydymaith Addysgu
Ysgol y Biowyddorau
Mr Xiang Duan
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Dr Shiby Stephens
Lecturer (Anatomy Demonstrator)
Ysgol y Biowyddorau
Mr Chen Yang
Tiwtor Graddedig
Ysgol Ieithoedd Modern
Iwan Williams
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
- Siaradwr Cymraeg
Miss Tess Harrison
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Miss Anna Richards
Uwch Technegydd Ymchwil Labordy
Ysgol y Biowyddorau
Miss Constance Pritchard
Teaching Associate
Ysgol y Biowyddorau
Mr Owen Griffiths
Teaching Associate
Ysgol y Biowyddorau
Dr Matthew Wargent
Darlithydd mewn Cynllunio a Datblygu Trefol
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Mr Joshua D'Ambrogio
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
Yr Athro Gillian Bristow
Deon Ymchwil yn y Coleg Celfyddydau, y Dyniaethau a'r Gwyddorau Cymdeithasol, Athro Daearyddiaeth Economaidd
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
- Sylwebydd y cyfryngaua
Miss Non Williams
Arddangoswr Graddedig
Ysgol y Biowyddorau
- Siaradwr Cymraeg
Miss Alice Taherzadeh
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Tirion Jenkins
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Siaradwr Cymraeg