Pobl
- Ysgol Pensaernïaeth Cymru
- Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Busnes Caerdydd
- Yr Ysgol Cemeg
- Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
- Ysgol Deintyddiaeth
- Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Yr Ysgol Peirianneg
- Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
- Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Yr Ysgol Mathemateg
- Yr Ysgol Meddygaeth
- Ysgol Ieithoedd Modern
- Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
- Yr Ysgol Ffiseg a Seryddiaeth
- Yr Ysgol Seicoleg
- Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
- Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Ysgol y Gymraeg
Canlyniadau hidlo
Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol
Darlithydd mewn Cyfrifeg a Chyllid
Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol
Tiwtor Graddedig
Rheolwr Addysg
Tiwtor Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Athro
Uwch Ddarlithydd mewn Cemeg Feddyginiaethol ac Uwch Gymrawd Ymchwilydd
Pennaeth yr Ysgol
Arddangoswr Graddedig
Arbenigwr Proffesiynol
Uwch Ddarlithydd
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Peiriannydd Data CUBRIC
Arddangoswr Graddedig
Myfyriwr PhD
Darlithydd mewn Rheoli, Cyflogaeth a Threfniadaeth
- Ysgol Academaidd: Ysgol Busnes Caerdydd
- Ysgol Academaidd: Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Meddygaeth
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Seicoleg
- Ysgol Academaidd: Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
1-20 o 2358 canlyniadau chwilio Thomas Hicks
Swyddog Prosiect
Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
Dr Luke Tait
Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol
Yr Ysgol Seicoleg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Bo Guan
Darlithydd mewn Cyfrifeg a Chyllid
Ysgol Busnes Caerdydd
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Mr Ryan Beckerleg
Cydymaith Ymchwil Ôl-ddoethurol
Yr Ysgol Seicoleg
Ms Dilara Yaratgan
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Eliska Zidova
Rheolwr Addysg
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Nilsu Erkul
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Stephanie Buller
Arddangoswr Graddedig
Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
Ellen Bristow
Athro
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Dr Matthew Tredwell
Uwch Ddarlithydd mewn Cemeg Feddyginiaethol ac Uwch Gymrawd Ymchwilydd
Yr Ysgol Meddygaeth
- Goruchwyliwr ôl-raddedig