Pobl
- Ysgol Pensaernïaeth Cymru
- Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Busnes Caerdydd
- Yr Ysgol Cemeg
- Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
- Ysgol Deintyddiaeth
- Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Yr Ysgol Peirianneg
- Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
- Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Yr Ysgol Mathemateg
- Yr Ysgol Meddygaeth
- Ysgol Ieithoedd Modern
- Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
- Yr Ysgol Ffiseg a Seryddiaeth
- Yr Ysgol Seicoleg
- Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
- Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Ysgol y Gymraeg
Canlyniadau hidlo
Clerigol
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Myfyriwr Ymchwil
Myfyriwr PhD
Arddangoswr Graddedig
Tiwtor Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Myfyriwr Ymchwil
Tiwtor Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Uwch Dechnegydd
Athro Gwadd er Anrhydedd
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Cemeg
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Peirianneg
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol Academaidd: Ysgol Ieithoedd Modern
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
21-40 o 1003 canlyniadau chwilio Mr Jake Jones
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Miss Kate Osbaldeston
Clerigol
Yr Ysgol Peirianneg
Mr Amirrezza Azimipoor
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Mr Karan Baramate
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Mr Callum Thompson
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Mehmet Yildirim
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Nirthiha Fernando
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Mr Indy van den Heuvel
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Aysenur Bas
Myfyriwr Ymchwil
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Ahmed Al Basha
Myfyriwr PhD
Yr Ysgol Peirianneg
Mr Mohammed Alhazmi
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Fabiana D'Ascenzo
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Benjamin Orton
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Cemeg
Mr Campbell Wolfe
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Cemeg
Mr Oliver McHugh
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Cemeg
Mr Zahi Alqarni
Myfyriwr Ymchwil
Yr Ysgol Peirianneg
Mr Wang Chun
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Mr Lucas Yuan
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Mr Ahmad Alhamdan
Uwch Dechnegydd
Yr Ysgol Peirianneg
Geraint Lewis
Athro Gwadd er Anrhydedd
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig