Pobl
- Ysgol Pensaernïaeth Cymru
- Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Busnes Caerdydd
- Yr Ysgol Cemeg
- Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
- Ysgol Deintyddiaeth
- Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Yr Ysgol Peirianneg
- Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
- Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Yr Ysgol Mathemateg
- Yr Ysgol Meddygaeth
- Ysgol Ieithoedd Modern
- Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
- Yr Ysgol Ffiseg a Seryddiaeth
- Yr Ysgol Seicoleg
- Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
- Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Ysgol y Gymraeg
Canlyniadau hidlo
Honorary Professor
Cymrawd Ymchwil Anrhydeddus, Athroniaeth
Myfyriwr ymchwil
Cydymaith Addysgu
Cynorthwy-ydd Ymchwil
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Myfyriwr ymchwil
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Tiwtor Graddedig
Darlithydd mewn Technolegau Fferyllol ac Iechyd
Uwch Ddarlithydd Anrhydeddus
Tiwtor Graddedig
Athro yn y Gyfraith
Arddangoswr Graddedig
Rheolwr Addysg
Cynorthwy-ydd Gweinyddol - UG
Uwch Ddarlithydd
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Ysgol Academaidd: Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Ysgol Academaidd: Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
1-20 o 823 canlyniadau chwilio Dr Laurent Milesi
Cymrawd Ymchwil Anrhydeddus
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Professor Paul Goldman
Honorary Professor
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Dr David Badcott
Cymrawd Ymchwil Anrhydeddus, Athroniaeth
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Mrs Lucia Cowen
Myfyriwr ymchwil
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Paul Goddard
Cydymaith Addysgu
Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
Dr Thomas Edwards
Cynorthwy-ydd Ymchwil
Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
Wanli Ma
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
Mrs Maha Alotaibi
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
Mr Matthew Powell
Myfyriwr ymchwil
Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
Miss Azeza Fdel
Arddangoswr Graddedig
Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
Mr Zien Ma
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
Mr Yueran Ma
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
Dr Daniela Duc
Darlithydd mewn Technolegau Fferyllol ac Iechyd
Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Andrew Jones
Uwch Ddarlithydd Anrhydeddus
Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
Ellis Doran
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
Norman Doe
Athro yn y Gyfraith
Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
Mr Shuang Song
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
Eliska Zidova
Rheolwr Addysg
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Rebecca Lewis
Cynorthwy-ydd Gweinyddol - UG
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Dr Xianfang Sun
Uwch Ddarlithydd
Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig