Pobl
- Ysgol Pensaernïaeth Cymru
- Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Busnes Caerdydd
- Yr Ysgol Cemeg
- Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
- Ysgol Deintyddiaeth
- Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Yr Ysgol Peirianneg
- Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
- Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Yr Ysgol Mathemateg
- Yr Ysgol Meddygaeth
- Ysgol Ieithoedd Modern
- Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
- Yr Ysgol Ffiseg a Seryddiaeth
- Yr Ysgol Seicoleg
- Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
- Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Ysgol y Gymraeg
Canlyniadau hidlo
Tiwtor Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Cydymaith Ymchwil
Arddangoswr Graddedig
Athro Gwadd er Anrhydedd
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Cydymaith Ymchwil
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Darllenydd
Myfyriwr Ymchwil Ôl-raddedig
Arddangoswr Graddedig
Darlithydd mewn Almaeneg
Rheolwr Gweinyddol, WISERD
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Tiwtor Graddedig
- Ysgol Academaidd: Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Peirianneg
- Ysgol Academaidd: Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Meddygaeth
- Ysgol Academaidd: Ysgol Ieithoedd Modern
- Ysgol Academaidd: Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
1-20 o 1828 canlyniadau chwilio Dr Matthew Phillips
Cydymaith Ymchwil
Mater cyddwysedig a ffotoneg
Yr Ysgol Peirianneg
Ms Lucia Cowen
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Mr Lucas Yuan
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Mr David Walton
Cydymaith Ymchwil
Yr Ysgol Peirianneg
Mr Louis Barber
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Geraint Lewis
Athro Gwadd er Anrhydedd
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Stephanie Buller
Arddangoswr Graddedig
Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
Mr Shahram Sharifi
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Jonathan Hawkins
Cydymaith Ymchwil
Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
Mumin Biyiklioglu
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Mr Timothy Atkinson
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Dr Johan Lissenberg
Darllenydd
Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Miss Isabel Lang
Myfyriwr Ymchwil Ôl-raddedig
Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
Arthur Collier
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Marc Schweissinger
Darlithydd mewn Almaeneg
Ysgol Ieithoedd Modern
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Miss Sanda Toma
Rheolwr Gweinyddol, WISERD
Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
Miss Tianyi Cui
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Miss Rujing Lei
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Miss Lanxi Xu
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Susannah Paice
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Siaradwr Cymraeg