Pobl
- Ysgol Pensaernïaeth Cymru
- Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Busnes Caerdydd
- Yr Ysgol Cemeg
- Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
- Ysgol Deintyddiaeth
- Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Yr Ysgol Peirianneg
- Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
- Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Yr Ysgol Mathemateg
- Yr Ysgol Meddygaeth
- Ysgol Ieithoedd Modern
- Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
- Yr Ysgol Ffiseg a Seryddiaeth
- Yr Ysgol Seicoleg
- Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
- Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Ysgol y Gymraeg
Canlyniadau hidlo
Darllenydd mewn Daearyddiaeth Ddynol, Dirprwy Bennaeth yr Ysgol
Rheolwr y Ganolfan Ragoriaeth ar Dechnolegau Amonia (CEAT)
Darllenydd yn y Gyfraith
Myfyriwr Ymchwil
Myfyriwr ymchwil
Myfyriwr ymchwil
Arddangoswr Graddedig
Myfyriwr ymchwil
Myfyriwr ymchwil
Athro Gwadd er Anrhydedd
Tiwtor Graddedig
Cydymaith Ymchwil
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Tiwtor Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
- Ysgol Academaidd: Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Peirianneg
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol Academaidd: Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Seicoleg
- Ysgol Academaidd: Ysgol y Gymraeg
1-20 o 1259 canlyniadau chwilio Dr Dimitris Potoglou
Darllenydd mewn Trafnidiaeth a Dadansoddi Dewis Cymhwysol
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Dr Christopher Bear
Darllenydd mewn Daearyddiaeth Ddynol, Dirprwy Bennaeth yr Ysgol
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
- Sylwebydd y cyfryngaua
Dr Mohammad Alnajideen
Rheolwr y Ganolfan Ragoriaeth ar Dechnolegau Amonia (CEAT)
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Luca Siliquini Cinelli
Darllenydd yn y Gyfraith
Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Aysenur Bas
Myfyriwr Ymchwil
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Mr Zehao Wu
Myfyriwr ymchwil
Yr Ysgol Peirianneg
Fabiana D'Ascenzo
Myfyriwr ymchwil
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Mr Lucas Yuan
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Xinyi Yu
Myfyriwr ymchwil
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Mr Chun Chun
Myfyriwr ymchwil
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Geraint Lewis
Athro Gwadd er Anrhydedd
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig