Pobl
- Ysgol Pensaernïaeth Cymru
- Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Busnes Caerdydd
- Yr Ysgol Cemeg
- Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
- Ysgol Deintyddiaeth
- Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Yr Ysgol Peirianneg
- Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
- Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Yr Ysgol Mathemateg
- Yr Ysgol Meddygaeth
- Ysgol Ieithoedd Modern
- Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
- Yr Ysgol Ffiseg a Seryddiaeth
- Yr Ysgol Seicoleg
- Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
- Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Ysgol y Gymraeg
Canlyniadau hidlo
Myfyriwr Ymchwil
Arddangoswr Graddedig
Athro Gwadd er Anrhydedd
Cydymaith Ymchwil
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Tiwtor Graddedig
Tiwtor Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Darlithydd
Darlithydd
Arddangoswr Graddedig
Tiwtor Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Arddangoswr Graddedig
Uwch Ddarlithydd: Nyrsio Oedolion, Cyfarwyddwr Dysgu ac Addysgu (Ol-Raddedig) a DPP
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Peirianneg
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol Academaidd: Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
1-20 o 1008 canlyniadau chwilio Fabiana D'Ascenzo
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Aysenur Bas
Myfyriwr Ymchwil
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Mr Lucas Yuan
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Geraint Lewis
Athro Gwadd er Anrhydedd
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Mr David Walton
Cydymaith Ymchwil
Yr Ysgol Peirianneg
Mr Louis Barber
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Mr Shahram Sharifi
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Mr Wang Chun
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Ms Lucia Cowen
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Mumin Biyiklioglu
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Mr Andrew Santos
Darlithydd
Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
Mrs Charlotte Hodges
Darlithydd
Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
Mr Timothy Atkinson
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Ms Dilara Yaratgan
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Arthur Collier
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Miss Lanxi Xu
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Miss Tianyi Cui
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Miss Rujing Lei
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Mr Zongqiang Ren
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Miss Anna Jones
Uwch Ddarlithydd: Nyrsio Oedolion, Cyfarwyddwr Dysgu ac Addysgu (Ol-Raddedig) a DPP
Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
- Siaradwr Cymraeg