Pobl
- Ysgol Pensaernïaeth Cymru
- Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Busnes Caerdydd
- Yr Ysgol Cemeg
- Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
- Ysgol Deintyddiaeth
- Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Yr Ysgol Peirianneg
- Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
- Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Yr Ysgol Mathemateg
- Yr Ysgol Meddygaeth
- Ysgol Ieithoedd Modern
- Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
- Yr Ysgol Ffiseg a Seryddiaeth
- Yr Ysgol Seicoleg
- Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
- Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Ysgol y Gymraeg
Canlyniadau hidlo
Cymrawd Ymchwil Anrhydeddus
Honorary Professor
Cymrawd Ymchwil Anrhydeddus, Athroniaeth
Tiwtor Graddedig
Myfyriwr Ymchwil/Tiwtor Graddedig
Myfyriwr Cyswllt Addysgu / Myfyriwr Ymchwil
Cynorthwy-ydd Gweinyddol - UG
Cynorthwy-ydd Gweinyddol, DECIPHer
Rheolwr Addysg
Admissions Tutor
Athro mewn Ymarfer Addysgol
Myfyriwr ymchwil
Uwch Ddarlithydd
Lecturer
Tiwtor Graddedig
Athro
Cynorthwy-ydd Gweinyddol - PA
Uwch Ddarlithydd
Research and Data Technician - WISERD
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol Academaidd: Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
1-20 o 570 canlyniadau chwilio Yr Athro Holly Furneaux
Athro
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Dr Laurent Milesi
Cymrawd Ymchwil Anrhydeddus
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Professor Paul Goldman
Honorary Professor
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Dr David Badcott
Cymrawd Ymchwil Anrhydeddus, Athroniaeth
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Ms Dilara Yaratgan
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Joseph Chapman
Myfyriwr Ymchwil/Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Kefu Liao
Myfyriwr Cyswllt Addysgu / Myfyriwr Ymchwil
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Rebecca Lewis
Cynorthwy-ydd Gweinyddol - UG
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Miss Nicola Trigg
Cynorthwy-ydd Gweinyddol, DECIPHer
Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
Eliska Zidova
Rheolwr Addysg
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Yr Athro Thomas Hall
Admissions Tutor
Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
Yr Athro Emmajane Milton
Athro mewn Ymarfer Addysgol
Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
Emma Mary Kirby
Myfyriwr ymchwil
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Dr Agatha Herman
Uwch Ddarlithydd
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Rebecca Dimond
Lecturer
Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Nilsu Erkul
Tiwtor Graddedig
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Yr Athro James Lewis
Athro
Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Mrs Beata Mullin
Cynorthwy-ydd Gweinyddol - PA
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
Dr Charlotte Bates
Uwch Ddarlithydd
Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Goruchwyliwr ôl-raddedig