Pobl
- Ysgol Pensaernïaeth Cymru
- Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Busnes Caerdydd
- Yr Ysgol Cemeg
- Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
- Ysgol Deintyddiaeth
- Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Yr Ysgol Peirianneg
- Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
- Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Yr Ysgol Mathemateg
- Yr Ysgol Meddygaeth
- Ysgol Ieithoedd Modern
- Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
- Yr Ysgol Ffiseg a Seryddiaeth
- Yr Ysgol Seicoleg
- Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
- Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Ysgol y Gymraeg
Canlyniadau hidlo
Darllenydd mewn Daearyddiaeth Ddynol, Dirprwy Bennaeth yr Ysgol
Myfyriwr ymchwil
Myfyriwr ymchwil
Darlithydd
Myfyriwr Ymchwil/Tiwtor Graddedig
Myfyriwr ymchwil
Myfyriwr ymchwil
Rheolwr y Ganolfan Ragoriaeth ar Dechnolegau Amonia (CEAT)
Darllenydd yn y Gyfraith
Darlithydd
Myfyriwr Ymchwil
Myfyriwr ymchwil
Myfyriwr ymchwil
Myfyriwr ymchwil
Myfyriwr ymchwil
Arddangoswr Graddedig
Myfyriwr ymchwil
Athro Gwadd er Anrhydedd
Cydymaith Ymchwil
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Peirianneg
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol Academaidd: Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol Academaidd: Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Mathemateg
- Ysgol Academaidd: Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
1-20 o 1223 canlyniadau chwilio Yr Athro Simon Cottle
Yr Athro Emeritws Cyfryngau a Chyfathrebu
Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
Dr Christopher Bear
Darllenydd mewn Daearyddiaeth Ddynol, Dirprwy Bennaeth yr Ysgol
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
- Sylwebydd y cyfryngaua
Miss Holly Smith
Myfyriwr ymchwil
Yr Ysgol Peirianneg
Dr Marika Zuanon
Myfyriwr ymchwil
Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
Miss Hayley Wyatt
Darlithydd
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Mr Mike Smith
Myfyriwr Ymchwil/Tiwtor Graddedig
Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Siaradwr Cymraeg
Ms Kirstin Mitchell
Myfyriwr ymchwil
Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
Elle Mawson
Myfyriwr ymchwil
Yr Ysgol Mathemateg
Dr Mohammad Alnajideen
Rheolwr y Ganolfan Ragoriaeth ar Dechnolegau Amonia (CEAT)
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Luca Siliquini Cinelli
Darllenydd yn y Gyfraith
Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Ian Charlesworth
Darlithydd
Yr Ysgol Mathemateg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Aysenur Bas
Myfyriwr Ymchwil
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Mr Zehao Wu
Myfyriwr ymchwil
Yr Ysgol Peirianneg
Fabiana D'Ascenzo
Myfyriwr ymchwil
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Xinyi Yu
Myfyriwr ymchwil
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Mr Xiangyun Meng Meng
Myfyriwr ymchwil
Yr Ysgol Mathemateg
Mr Lucas Yuan
Arddangoswr Graddedig
Yr Ysgol Peirianneg
Mr Chun Chun
Myfyriwr ymchwil
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
Geraint Lewis
Athro Gwadd er Anrhydedd
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig