Pobl
- Ysgol Pensaernïaeth Cymru
- Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Busnes Caerdydd
- Yr Ysgol Cemeg
- Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
- Ysgol Deintyddiaeth
- Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Yr Ysgol Peirianneg
- Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
- Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Yr Ysgol Mathemateg
- Yr Ysgol Meddygaeth
- Ysgol Ieithoedd Modern
- Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
- Yr Ysgol Ffiseg a Seryddiaeth
- Yr Ysgol Seicoleg
- Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
- Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Ysgol y Gymraeg
Canlyniadau hidloYsgol Academaidd: Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Peirianneg Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Mathemateg
Darlithydd
Athro
Darllenydd mewn Daearyddiaeth Dynol
Darllenydd mewn Daearyddiaeth Ddynol, Dirprwy Bennaeth yr Ysgol
Athro - Cadeirydd yn BIM ar gyfer Peirianneg Smart
Darllenydd mewn Trafnidiaeth a Dadansoddi Dewis Cymhwysol
Uwch Ddarlithydd - Addysgu ac Ymchwil
Uwch Ddarlithydd
Rheolwr y Ganolfan Ragoriaeth ar Dechnolegau Amonia (CEAT)
Darlithydd mewn mater meddal a pheirianneg microhylifig
Uwch Ddarlithydd (Addysgu ac Ymchwil)
Darlithydd mewn Synhwyro o Bell a Systemau Amgylcheddol
Darlithydd
Athro Peirianneg Gofal Iechyd
Darlithydd mewn Peirianneg Amledd Uchel
Darlithydd mewn Technolegau Cwantwm
Uwch Ddarlithydd
Athro Gwadd er Anrhydedd
Darllenydd
1-20 o 234 canlyniadau chwilio Miss Hayley Wyatt
Darlithydd
Yr Ysgol Peirianneg
Dr Ian Charlesworth
Darlithydd
Yr Ysgol Mathemateg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Yr Athro Dawn Knight
Athro
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Thomas Smith
Darllenydd mewn Daearyddiaeth Dynol
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Christopher Bear
Darllenydd mewn Daearyddiaeth Ddynol, Dirprwy Bennaeth yr Ysgol
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
- Sylwebydd y cyfryngaua
Yr Athro Haijiang Li
Athro - Cadeirydd yn BIM ar gyfer Peirianneg Smart
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Dimitris Potoglou
Darllenydd mewn Trafnidiaeth a Dadansoddi Dewis Cymhwysol
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
- Sylwebydd y cyfryngaua
Dr Abhishek Kundu
Uwch Ddarlithydd - Addysgu ac Ymchwil
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr David Buchs
Uwch Ddarlithydd
Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Mohammad Alnajideen
Rheolwr y Ganolfan Ragoriaeth ar Dechnolegau Amonia (CEAT)
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Jin Li
Darlithydd mewn mater meddal a pheirianneg microhylifig
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Ze Ji
Uwch Ddarlithydd (Addysgu ac Ymchwil)
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Lu Zhuo
Darlithydd mewn Synhwyro o Bell a Systemau Amgylcheddol
Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Fei Jin
Darlithydd
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Yr Athro Emiliano Spezi
Athro Peirianneg Gofal Iechyd
Cyfarwyddwr Ymchwil
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Heungjae Choi
Darlithydd mewn Peirianneg Amledd Uchel
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr John Hadden
Darlithydd mewn Technolegau Cwantwm
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Nicolas Abadia Calvo
Uwch Ddarlithydd
Grŵp Mater Cyddwysedig a Ffotoneg
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Geraint Lewis
Athro Gwadd er Anrhydedd
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Tereza Spilioti
Darllenydd
Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Goruchwyliwr ôl-raddedig