Pobl
- Ysgol Pensaernïaeth Cymru
- Ysgol y Biowyddorau
- Ysgol Busnes Caerdydd
- Yr Ysgol Cemeg
- Yr Ysgol Cyfrifiadureg a Gwybodeg
- Ysgol Deintyddiaeth
- Ysgol Gwyddorau'r Ddaear a'r Amgylchedd
- Yr Ysgol Saesneg, Cyfathrebu ac Athroniaeth
- Yr Ysgol Peirianneg
- Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Ysgol y Gwyddorau Gofal Iechyd
- Ysgol Newyddiaduraeth, y Cyfryngau a Diwylliant
- Ysgol y Gyfraith a Gwleidyddiaeth
- Yr Ysgol Mathemateg
- Yr Ysgol Meddygaeth
- Ysgol Ieithoedd Modern
- Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Ysgol Fferylliaeth a Gwyddorau Fferyllol
- Yr Ysgol Ffiseg a Seryddiaeth
- Yr Ysgol Seicoleg
- Ysgol Hanes, Archaeoleg a Chrefydd
- Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol
- Ysgol y Gymraeg
Canlyniadau hidloYsgol Academaidd: Yr Ysgol Peirianneg Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Mathemateg Ysgol Academaidd: Ysgol Ieithoedd Modern Ysgol Academaidd: Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
Darlithydd mewn Astudiaethau Japaneeg
Darllenydd mewn Astudiaethau Sbaenaidd
Uwch Ddarlithydd mewn Daearyddiaeth Ddynol, Cydlynydd Cymunedol Ysgolion
Reader in Human Geography
Senior Lecturer in Human Geography
Darlithydd mewn Daearyddiaeth Amgylcheddol
Athro Eidaleg a Theori Feirniadol
Uwch Ddarlithydd
Lecturer, Optic Nerve Head Group Leader, Person designate, Cathays Park HTA satellite licence
Darlithydd
Cymrawd Ymchwil
Uwch-ddarlithydd mewn Astudiaethau Almaenig
Uwch Ddarlithydd
Senior lecturer
Darlithydd er Anrhydedd
Darllenydd mewn Daearyddiaeth Ddynol, Cyfarwyddwr neu Ddysgu ac Addysgu
Darlithydd mewn Dylunio ac Athroniaeth
Darlithydd mewn Cynllunio Gofodol, Cyfarwyddwr Astudiaethau Israddedig
Athro Prifysgol mewn Gwleidyddiaeth, Cymdeithas a Diwylliant Prydain
21-40 o 197 canlyniadau chwilio Dr Benjamin Mead
Uwch Ddarlithydd (Athro Cyswllt)
Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
Dr Ruselle Meade
Darlithydd mewn Astudiaethau Japaneeg
Ysgol Ieithoedd Modern
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Ryan Prout
Darllenydd mewn Astudiaethau Sbaenaidd
Ysgol Ieithoedd Modern
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Anthony Ince
Uwch Ddarlithydd mewn Daearyddiaeth Ddynol, Cydlynydd Cymunedol Ysgolion
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
- Sylwebydd y cyfryngaua
Dr Kate Boyer
Reader in Human Geography
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Richard Gale
Senior Lecturer in Human Geography
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Hannah Pitt
Darlithydd mewn Daearyddiaeth Amgylcheddol
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Yr Athro Fabio Vighi
Athro Eidaleg a Theori Feirniadol
Ysgol Ieithoedd Modern
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Chris Yang
Uwch Ddarlithydd
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Julie Albon
Lecturer, Optic Nerve Head Group Leader, Person designate, Cathays Park HTA satellite licence
Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Ashley Wood
Darlithydd
Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Julian Steer
Cymrawd Ymchwil
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Nicholas Hodgin
Uwch-ddarlithydd mewn Astudiaethau Almaenig
Ysgol Ieithoedd Modern
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Dorota Goluch
Uwch Ddarlithydd
Ysgol Ieithoedd Modern
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Craig Boote
Senior lecturer
Yr Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
- Sylwebydd y cyfryngaua
Dr Lorenzo Morini
Darlithydd er Anrhydedd
Yr Ysgol Peirianneg
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Kersty Hobson
Darllenydd mewn Daearyddiaeth Ddynol, Cyfarwyddwr neu Ddysgu ac Addysgu
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Richard Bower
Darlithydd mewn Dylunio ac Athroniaeth
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr Ruth Potts
Darlithydd mewn Cynllunio Gofodol, Cyfarwyddwr Astudiaethau Israddedig
Yr Ysgol Daearyddiaeth a Chynllunio
- Goruchwyliwr ôl-raddedig
Dr David Fowler
Athro Prifysgol mewn Gwleidyddiaeth, Cymdeithas a Diwylliant Prydain
Ysgol Ieithoedd Modern
- Goruchwyliwr ôl-raddedig